Thông báo
Các bạn nhớ viết tiếng Việt có dấu, viết hoa đầu dòng khi lập topic cũng như viết bài và khai đầy đủ thông tin (tên, tuổi, lớp) nhé!
Các bạn nhớ viết tiếng Việt có dấu, viết hoa đầu dòng khi lập topic cũng như viết bài và khai đầy đủ thông tin (tên, tuổi, lớp) nhé!

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cấu tạo nguyên tử và liên kết hóa học (2 tập) - Đào Đình Thức
08-22-2014, 11:44 PM
Cấu tạo nguyên tử và liên kết hóa học (2 tập) - Đào Đình Thức
Hôm nay mình tìm được 2 cuốn Cấu tạo nguyên tử và liên kết hóa học của tác giả Đào Đình Thức, 2 quyển sách này đề cập khá rõ về các vấn đề cấu tạo nguyên tử, các thuyết về liên kết hóa học mà mình thấy là rất hữu ích cho những bạn nào muốn học chuyên sâu và học để thi HSG. Hiện nay cuốn sách này mình không tìm được link download mà chỉ có thể xem online. Tìm được bản full của 2 cuốn này cũng chỉ có trên tailieu.vn mới có, vì vậy mình sẽ chia sẻ link xem online và cách download từ tailieu.vn mà không cần tài khoản.

Đầu tiên là 2 tập của bộ sách:

+ Đầu tiên bạn download phần mềm Foxit Pdf Creator (dung lượng 6mb): http://www.mediafire.com/?d2hoiwtdmzt

+ Sau đó giải nén, ta được 2 file cài đặt và 1 folder có chứa crack. Bạn chọn file cài đặt đúng với window bạn xài (thường là bản ko có chữ 64 bit)

+ Sau khi cài đặt xong, nó sẽ hiện 1 hộp thoại hỏi về đăng ký. Bạn mở file text chứa trong folder kia ra, copy toàn bộ những thứ có trong đó vào ô nhập và Ok.

+ Tiếp đó mở file swf đã down được ở trên bằng internet explorer. Ta ấn chuột phải vào màn hình, chọn Print và thiết đặt như hình:

[Image: Huongdan2.jpg]
+ Sau đó nhấn Print. Chương trình sẽ hỏi bạn lưu file ở đâu. Sau khi chọn chỗ lưu chúng ta nhấn Ok và chờ 1 lúc để nó lưu lại file pdf.
Tìm tất cả các bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài này trong bài trả lời
Đăng trả lời 

Chuyển đến:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở lên đầuNội dung